MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe /3 mwezi 4J ;4"- 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha \/EZA  AaGzeas | p. _Jée,
Ll e Aa ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Sfadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

yiﬁ%lhm H- Yuss 69 sue, 92 : MW‘HWG(U'T

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
A A A :

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilayaya _ A e 2P A A

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadilianc na Fundi kwa ajili ya kazi ya
Edicieicne. 37T ‘Q’_A;ué‘t.ad.y Trant  Keod A TEAG e L/
Al egsian pNo J

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania __26a, gm /=  puoa

atafanya kaziya _£LECirseme af Afﬁ‘a,m‘asharti yaliyo katfka Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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namna yoyote jle isipokuwa Itakapokuwa
ka Mkataba hyy kutokana na mabadiliko yg

3. NAMNA vA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fungj kwa hundj ndani ya siky kumi na nne kwa namna iruatayu;

(a) Malipg ¥a awali, 10

a asilimia 20; 15% ya gharama ya ufundi;
+ 20% ya gharama Ya ufundi;

¥a gharama ya ufundi;
(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100:29 ya gharama ya ufundi; na
(f)Baada ¥a kukamiljka kwa “muda Wa matazamig”:5 ¥a gharama ¥a Ufundi.

4, MKABIDHIAND YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHA J| WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundj atakabidhiwa €Nneo tarehe _ /3 mwezj 4] ﬁ 2022

au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabla au baada ¥a tareh i i
kumbukumbu kwa Maandishi siky

ya makabidhiang ambapo pande Zote mbilj
Zitasainj,

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku —L¥ toka tarehe ¥a makabidhiang va kazj

hiyo. Iwapo kutatokea Mabadiliko ya ujenzj yaliyofanywa na Mwajiri, siky ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadiika,

3. WAJIBU wa FUNDI

Fundi atakuwa Na wajibu ufuatag: .
EC‘-EC-T:E;(H A | ",?fr"-fr /.:1"

(8) Kutengeneza n :
inavymnekana katika
(Schedule of Mmaterials)

23 2 TR Ay, Do

na kukamﬂisha ujenzi kama
e e p— :
Michoro Pamoja na Mchanganyg Wa Vifaavya Ujenzi

sambamba na Mmaelekezg ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work Programme)

ndani ya siky 7 tangu tarehe
ya kusainj Mkataba hyy | kupata kibalj C

ha Mwajiri,
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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Wadhifa; mﬁ'ﬂ'u {\ﬂfi'{/,[_) A O l*'rDTarehe; &TMI Wi 2

Mbele ya (Shahidi)

Jina: 7‘3'*‘*‘*“‘ Azza Safni: 7 4‘%—
Wadhifa: S /72 Eale /N EEZTarehe: (_5/ Jd & / Za22

i F
IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya
Jina: //h'/”}-v« H- H’Mgm/ﬂ Saini: %‘\m;
Wadhifa: ;’5&’0‘& H VAEM £ Tarehe: 25 éfd_j 4202

Mbele ya (Shahidi)

Jina: m?CH ﬁ&ﬂ A/J'S’E.-G’tﬁ Saini: Wl ¢-'=;rs-€
Wadhifa: ‘% !fLoO | Tarehe: ) 3 7 21‘"202_2
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